Gửi câu hỏi tạm thời không có.

HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN

Tổng số câu hỏi: 12

  • Câu hỏi đã trả lời: 7
  • Câu hỏi chưa trả lời: 4
  • Câu hỏi không hợp lệ: 1
Mức độ hài lòng:

53.85%

Rất hài lòng

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời : Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm

Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Giải quyết đất xen kẹp giữa vể hè và nhà dânNguyễn Hà20/02/2024Sở Xây dựng
2Khói đốt rác vẫn bay sang công ty chúng tôi từ lò đốt rác kcn đại đồng hoàn sơn dù đã có lệnh cấmnguyễn dương19/02/2024Sở Xây dựng
3Khói độc hại do đốt rác lộ thiên không qua xử lý vẫn liên tục bốc ra nồng nặc từ KCN Đại Đồng-Hoàn SơnNgười dân xã Hoàn Sơn18/02/2024Sở Xây dựng
4Gia đình thửa đất số 239, tờ bản đồ số 16, thôn Đồng Xép, xã Hoàn Sơn xây cổng và hàng rào kiên cố lấn chiếm vỉa hè của khu dân cư (kiến nghị lần 3)Người dân khu biệt thự Đồng Xép-xã Hoàn Sơn-Tiên Du-Bắc Ninh16/02/2024Sở Xây dựng
5Xin hỏi các cấp chính quyền đến bao giờ mới chấm dứt tình trạng đốt rác xả khói độc gây ô nhiễm môi trường tại xã Hoàn Sơn? (Tiếp tục đặt câu hỏi khi vấn đề chưa được giải quyết triệt để)Công dân xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh16/02/2024Sở Xây dựng
6Xin hỏi các cấp chính quyền đến bao giờ mới chấm dứt tình trạng đốt rác xả khói độc gây ô nhiễm môi trường tại xã Hoàn Sơn?Công dân xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh03/02/2024Sở Xây dựng
7Khung giá dịch vụ quản lý, vận hành nhà chung cư trên địa bàn tỉnh Bắc NinhNguyễn Quang Minh03/01/2024Sở Xây dựng
Số dòng / trangTrang 1/1|<<1